*==+A4 * VUI+==**
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ca^U chuye^n tinh' cua? tui

Go down

Ca^U chuye^n tinh' cua? tui Empty Ca^U chuye^n tinh' cua? tui

Bài gửi  nhockho9x Fri 28 Nov 2008, 14:59

To^I khong bit tu khi nao' toi da iu anh .Toi va anh quen nhau ko bit co fai la su tinh co hay la su sap dat truoc cua ong troi'.Toi va anh quen nhau qua 1nguoi ban cua anh va toi. Toi & ban anh chat voi nhau tren mang, hum do la mot ngay thu7 that la bun te?.luc' dau chung toi noi chuyen rat bt nhu nhung nguoi ban . Anh ay hoi toi da co ban trai chua ,tat nhien la toi se bao la chua oy',anh de nghi gt cho 1 nguoi ban cua anh cung lam o Lao cai .Va anh ay cho njch , Khi do toi rat ngai vi tu dung dj la quen voi 1 nguoi khong quen bit , hjc . Nhung sau do chi tui da co tinh chat voi anh ban nay (nguoi tui iu bay h ), cung nhu bao nguoi khac chung toi hoi va ten, tuoi nghe nghiep,sau 1 hoi nc chung toi cai nhau tham te .Hic co ve nhu la ko bao h kon' co the noi chuyen voi nhau dc nua,Troi qua 1 tg , tu dung hum do chung toi lai pm cho nhau nhung lam nay thi lai noi chuyen rat tu te , toi da ke cho anh nghe ve cs cua toi , ve uoc mo mong mun cua toi ,va anh cung da ke cho toi nghe ve cs cua anh trc day , chung toi bat dau hiu nhau , toi cam thay anh co 1 ve j do rat than quen.Va sau nhung lan noi chuyen sau do ,chung toi van binh thuong nhu bao nguoi ban khac.Xin chen vao day 1 cau chuyen nho .TOi co quen 1 anh lam pv o bao yen , anh la mot nguoi rat tot , toi da co lan tham uoc mong minh se iu anh,nhung ko hiu sao toi thay anh jong nhu 1 nguoi ban tot , 1 nguoi anh tot.Co 1 lan khi toi va anh (nguoi toi iu) chat voi nhau anh vao choi , toi bao anh ay la cung' nghe voi anh do co mun lam quen ko , hjc .2 nguoi cung nghe nen nopi chuyen rat an y , va hop gu nua , thoi thi ke cho ho chat tui ra ngoai , vay la 3 chung toi tro thanh ban tu do .Anh (nguoi toi iu) cho rang toi nen iu anh pv o by nay nhung toi ( ko ngan ngai noi rang em ko iu anh ay ma EM IU ANH , luc dau chi la 1 loi noi dua , va anh cung the ,,anh noi loi iu toi sau 1 vai lan gap sau do , toi cung ko bit do la loi noi that hay la chi la dua nua , nhung cho den h toi cam thay minh da that su iu anh tu khi nao , ) chung toi chua he gap nhau cung chua dc bit mat nhau , co khi cung chi al thay nhau tren cai anh avatar be teo . ko nhin ro mat nhau nhung tui cung hinh dung ra anh nhu the nao , anh ko fai la mot nguoi dep ,nguoc lai anh co 1 ve j do hoi ngoc +hoi ja va hoi beo nua ,hjc , noi tum lai anh ko bang mo so ban be cua toi , nhung voi toi cai do ko he quan trong , Toi cung ko hiu vi le j ma toi lai iu anh den nhu the , nhiu luc toi cho rang hay la toi dien oy , co le toi dien that cac ban a, Ngay nao ko dc gap anh ko dc noi chuyen voi anh la toi lai cam thay bun vo han, toi thay thieu dj 1 cai j do rat quan trong . Khong hiu tu bao h jac ngu cua toi da bi cuop mat dj .truoc khi iu anh toi cung da iu doi nhung ko bao h toi bi mat ngu va ko bao h toi nghi den nguoi iu nhiu the , hay la khi do toi kon re kon nen chua hiu the nao la ty cho nen ko suy nghi j nhiu .Nhung h iu anh toi ko the ngu ngon dc nhu ngay nao , toi nao toi cung nghi ve anh , nhiu dem nam thuc mai ko ngu dc cho du mat mun nham ti lai nhung hinh anh cua anh cu hien len trong dau tui .Co le tui da qua iu anh mat doi ,toi co cam jac minh that ngu ngoc khi iu anh va toi cam thay 1 ngay nao do toi se ko dc iu anh nua ,cho du tui voi anh chua he gap nhau nhung hinh nhu voi toi ( Anh la nguoi quan trong nhat trong cuoc doi cua toi ,) co fai toi tre kon lam ko, iu j ma chua he gap nhau , ty do co ben vung hay ko va co chan tinh hay ko. toi cung ko bit nua , Nhung Toi iu anh do la su that ma toi ko the phu nhan dc , cho du anh ko iu toi nhung toi van se iu anh . Toi mun biet anh co that su iu toi hay ko , Neu anh ko iu thi co le anh ko nen lua doi toi , vi toi la co nhoc ngoc cua anh .Toi chi mun bit chac rang anh co iu toi hay ko thoy .Neu nhu anh ko iu toi thi co le toi se tu rut lui khoi cuoc doi cua anh , toi ko mun vi tinh yeu cua toi danh cho anh ma khien cho anh fai vuong ban , Toi chi that su cam thay vui khi ca 2 nguoi cung nhan thay nguoi kia la quian trong voi minh. Neu nhu h anh noi voi toi anh ko he iu toi ma chi dua toi thoy thi toi cung ko sao , toi mong anh se noi ra su that luc nay , Nhung den khi toi da chot iu anh va ko the roi xa anh nua thi khi do co noi ra su that thi co the toi se la su vuong ban duy nhat cua anh.Toi se ko tu bo khi ma toi da qua iu doi. Toi chi mun bit chac rang anh iu toi hay ko .Hay~ noi that khi chua qua muon .Em hi vong o anh qua nhiu thi fai , em xin loi . Den 1 ngay nao do anh se hiu em iu anh den muc nao .Anh la tat ca doi voi em Like a Star @ heaven

nhockho9x

- Similar topics