*==+A4 * VUI+==**
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

De^ lai cai' j' nhi? hinh' nhu toan' chuyen bun'

Go down

De^ lai cai' j' nhi? hinh' nhu toan' chuyen bun' Empty De^ lai cai' j' nhi? hinh' nhu toan' chuyen bun'

Bài gửi  nhockho9x Fri 21 Nov 2008, 10:50

Hjx'! tui cha bit lop minh' de lai nhung j zui nua.Hinh' nhu tui dang ghet lam fai ko , tui ko hay dj choi cung moi nguoi nhung co le may lam dj cung lop se lam cho tui nho mai .Cac pa' kon' nho hum xuong nha' DAo' hok , hum do dj xa oi la xa ,1 lu hs dap xe cong mong muoi may cay so dj choi, xoi'.dj met that nhung cung zui.day la voi moi nguoi , tui thi cha thay zui teo nao.nan? because , toi cam thay minh nhu 1 nguoi thua khi dj cung moi nguoi.Toi ko co cam jac than thuoc khi moi nguoi co thai do ko dc tot voi tui lam.Nhung kon' hum dj tam so^Ng thi eo oi zui kinh khung? tui minh ham nhi .tam song thi nc co sach j dau co chu da the tam song lai kon dj da' bong' (hjx quan ao uot hit khi dinh cat thi eo oi ko tuong tuong dc.mot mau ao mau vang cua cat ,mau duc cua nc song, mau trang cua ao ,the la thanh mau j nhi?
Laughing tui van nho hum do tui minh xay lau dai cat .lai kon bi tui kon trai duoi theo t4e nc cho uot hit ,hjx eo oi hum sau mang quan ra giat toan cat trong quan ,hjc ,giat gan chit ,nhung ma van zui.Minh' van kon nho hum do MINh bi dut day chuyen .hjx minh so me mang .ko bit hum do ve co aj bi me mang ko nua, nhung ma' ne. (tui cam thay bun lam khi MInh noi tui chi nghi cho minh tui thui , that the sao ,zay thi toi j toi fai quan tam den moi nguoi, cac' pa' ko bit tui noi' j voi LUOng' dau .tui that su thay bun khi cac pa' ko hiu tui,chan that .Thoy ko noi nua, bay jo khi that su xa nhau oy , ko co co hoi de gap lai nhau nua ,moi thay bun the nao .Cac' pa' bit hok trong lop minh quy' nhat la Tuan. ne dung co hiu lam nhe', tui quy ong ta vi ong ay ra tot tuy hay treu choc , bat nat tui nhung ma van zui,(tuan a' that su cam on ong nhiu lam, nhung ngay hoc 12 dc ngoi gan ong tui rat zui.ong fong khoang thiet do,hay mua cho tui kon gai an ) ong nay dc cai tinh tot nhung ma hoi kho' Very Happy (Nhung ma tui co 1 thac mac tai sao moi lan dj choi cung lop ong deu lan dj dau mat tiu ha,tui thay ong dien lam sao y')choi cung lop dang zui lai lan mat tiu.Thoy ko noi nua .noi den lai lam tui bun hon, cuoi nam nay ve nho fai hop lop day nhe', nho bao tui , tui se dj . lan nay tui se lan luot su toi cac ba' ,ax. thoy tui out day .khi nao co chuyen j thi ke cho tui nghe voi nhe' pai pai cac pac'

________Ng0cLaN_________(cRy)_________

nhockho9x

- Similar topics