*==+A4 * VUI+==**
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

L0'i n0i' d0'i quA' dang'

2 posters

Go down

L0'i n0i' d0'i quA' dang' Empty L0'i n0i' d0'i quA' dang'

Bài gửi  nhockho9x Thu 20 Nov 2008, 09:02

Cứ mỗi lần em nói dối.. mũi em lại đỏ lên....
Mưa!
Ngày xưa e thyk ngắm mưa lắm anh ak`, nhìn những hạt mưa lúc nhẹ nhàng, lúc dữ dội, từng giọt từng giọt rơi xuống tay em . 1 cảm giác man mát... dễ chịu lắm thay ,em muo^n nam tha^t chat giot mua do' nhung tai sao no' cu' tan ra the^ ha? anh( em ngoc lam fai? hok anh,anh haY~ goi em la Nh0c' ngo^c nhe')...
Em thyk " MƯA", EM thyk những giai điệu ngọt ngào mà rung động ấy, nghe " Mưa", ngắm mưa, mút cái kẹo bon bon mà suy nghĩ vẩn vơ,... trong làn mưa,.. người mà em đợi... sẽ tới!!Fai hok anh
Chiều mưa ấy, em nhận lời yêu anh qua mạng, như 1 tynh` yêu diệu kì,Em sung sướng phát điên như đứa trẻ đc phát kẹo, Em lại càng yêu mưa hơn, Em gọi là " Cơn Mưa Tình Yêu"...
Ngay' a^y iu anh( Noi' dOi' khi ma' em da cho't iu anh ma^t oy)
-Em ghét mưa ghê! vì cứ mỗi lần mưa là chúng mình lại cãi nhau, 10 hôm mưa thỳ đúng 10 lần cãi nhau, thậm chí đã chia tay nhau, nhưng em với 1 tình yêu chân thành, luôn tha thứ và mong anh quay về...
- Em ! thật giống mưa! cho đi mà ko hề nhận lại! Anh biết mọi thứ về em , gia đình em , con người em vậy mà nhung ngay' tháng qua e chỉ biết mỗi tên anh la' T H va` hok hon j' khac'
~ Rồi cơn mưa là em , cũng cần phải biết người em yêu là ai chứ. Em và anh cùng đi trên 1 con đường, nhưng ko giống bao đôi tỳnh nhân khác, anh luôn phải đi trc', ko đc ngoảnh mặt nhìn em , chỉ có anh thoy. anh gọi em , em thưa, anh bảo em hát, em hát, anh giận em, anh dỗ dành, em khóc, anh dừng bước, em dựa vào lưng anh khóc.. nức nở...
~ em xin anh 1 tấm ảnh, để mỗi lúc mệt mỏi, em lấy ra ngắm nhìn, như 1 thứ sinh lực giúp em vững bước luôn có anh theo sau, như 1 cơn mưa chảy qua tim em, làm dịu đi sức nóng vì ... nhớ A n h...
~ Mưa! em van ngoi do'! ngồi mút kẹo, tự tạo những niềm vui nhỏ nhoi, hình dung anh trong tưởng tượng, lòng tự an ủi sẽ biết mặt anh sớm thoy...
~ Chưa bao giờ, anh tin em 1 cách đúng nghĩa. Anh coi em chỉ là 1 cơn mưa, chảy mát tâm hồn anh, em thấy vui khi yêu anh, bởi vì em coi anh la` ta^t ca voi em.Duong' nhu em luon ko tin tuong vao` ty ma' anh danh' cho em. Anh cãi là có, phải chăng là vài câu nói anh iu em nhiều lắm, hay 1 vài cái buzz gió trên nền valentine heart....
~ Cơn mưa rơi to lắm, tưởng chừng như vô tận nhưng rồi cũng sẽ hết thoy, cũng như anh- con người ai chả có giới hạn- Anh ko phải thần thánh, anh là 1 nguoi con trai rất bình thường, nhung hinh' nhu voi em anh ko fai la mot nguoi' bt (voi em anh luon la' duy nha^t.hok hiu anh co' biet dc dieu do hok)... và hơn hết, em cần 1 tình yêu thực sự, nghiêm túc và thẳng thắn...
~ Bạn bè bảo em điên, nhưng ko hề, em biết em yêu ai, biết em làm ji`, em cần tôn trọng những ji` em làm...
~ Vì anh, em ghét mưa vô cùng, em đã hát- điều mà em căm ghét-( vì anh muốn thế, em đã từ bỏ Sherlock holmes- thần tượng cả đời của mình- chỉ bởi SH ko có tình cảm, nhưng em đã yêu anh mất rồi... em đã phan bội người bạn thân của em... vì anh, em đã hắt hủi nguoi bạn đáng yêu mang lòng thương nhớ em... vì em đã có anh roy`) day' la nhung~ j' em noi' , nhung doi lai em co' han la nguoi hp khi iu anh hok..
Anh co' bi't rang' em so nhung dieu nay nhu the^ na0' hok -[ Em bảo lên chỗ em đi, rồi a sẽ biết mặt em, anh đã sắp xếp lên... nhưng em bảo bận, ko đón anh đc...
~ Em sợ em ko xynh bằng người ta, em sợ rồi sẽ mất anh chỉ bởi em ko hấp dẫn như Mi vân, hay Bảo thy, em sợ anh sẽ thất vọng vì em...( chỉ bởi em có tin anh đâu)... em nói mọi con trai bây giờ đều thyk girl xynh cả, em nói.. bao gồm cả anh, em hạ thấp người em yêu... như... vậy ... sao..] hok bie^t nguoi em iu co' nhu the^ hok nhi.+ Anh thấy bị coi thường, bị phản bội ghê gớm, thà rằng em yêu ai khác.. có lẽ anh đỡ đau hơn... là ko đc... tin tưởng
~( Em ko dám nghĩ cho 1 tynh` yêu lâu dài, đó là thứ tình yêu anh theo đuổi, đó là thứ tình yêu mà sắc đẹp ko thể chạy đua với thời gian, chỉ có thể tâm hồn lành mạnh và trong sáng thoy em a`)lam' sao de^ em co' the^ tha^T su tin anh da^y....(oi ,gia' nhu nguoi em iu hiu dc nhung~ j' em muo^n noi')

Vậy thỳ thoy anh a`, chia tay anh nhé!!
~ Chia tay để thoy những chiều mưa buồn, để thoy những chiều mưa trong lòng em, để em thoy ko phải khóc, để thoy những nhung nhớ, giận hờn về anh... để em quay lại là em như hồi xưa, có thể hồn nhiên mút kẹo ngắm mưa, hòa mình vào từng nốt nhạc trong dòng chảy của " Mưa"....
~ Chia tay để em thoy phải sợ nữa, sợ anh fản bội em, để thoy những lần anh gắt gỏng, để thoy em ko pải khóc vì anh....

Chia tay anh nhé!!
~ Để em quay lại là em như lúc đầu, ko bao giờ biết buồn cả!!
~ Để em thoy những lần, trốn vào nhà tắm tập hát... cho anh nghe..
~Để thoy những lần thức khuya nhắn tin cho anh...
~ Để em thoy những lần chay ra ngoai', vì nước mắt cứ làm mắt em nhòe đi....
~ Để thoy lo lắng cho anh khi anh bị bịnh(hay anh fai? dj xa)...
~(Để em thoy nghĩ tặng anh những món quà bất ngờ.)..
~ Để em thoy những ảo tưởng về 1 tình yêu qua mạng thành hiện thực, để em thoy ngỡ tưởng ANH YE^U EM ...
~ Để cơn mưa ... trời lại sáng!!!

Anh ak`, mưa qua roy`, trời lại nắng ấm áp, cảnh vật như tươi vui biết mấy, nhưng có mấy ai biết, cơn mưa chiều qua đã cuốn sạch những kí ức về anh, đọng lại trong tâm hồn em 1 nỗi cô đơn , lạnh lẽo.
Anh như giọt mưa kia, rớt xuống tay em, em sợ ướt tay nên ko nắm lại, thả mưa rơi xuống, trôi đi...Anh có tin đó là giọt mưa số phận ko ?
~ Mưa, cũng như con trai, có giọt đầy, có giọt vơi, có giọt lung linh, có giọt mờ đục.... Ai cũng muốn rơi xuống những bông hoa xynh, thơm ngát hương. Nhưng đâu phải cứ muốn là đc... phải ko anh? em cung~ nhu nhung bo^Ng hoa kia thoy .luo^n mong giot mua roi xuo^Ng se lam cho em co' them suc' so^ng' .vuon le^n tre^N ta^t ca de^ dc iu anh...

Đừng buồn anh nhé, em chỉ dừng chân thoy, anh cứ bước tiếp trên con đường anh đi, ko có anh , em sẽ phải quen dần... roy` 1 ngày anh sẽ hiểu... em iu anh .. nhường nào

Em sẽ quên anh,( quên thật đấy.) ?.. hình như mũi em lại đỏ lên.. ghét thật....

Crying or Very sad Crying or Very sad cyclops
__________Ng0cLaN___________(cRy)_______

nhockho9x

L0'i n0i' d0'i quA' dang' Empty miss

Bài gửi  linh ban dinh hon tuan Thu 20 Nov 2008, 20:21

dai wa
chiu ko dopc dc
hic
What a Face

linh ban dinh hon tuan

- Similar topics