*==+A4 * VUI+==**
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

L0v3 sTorY oF m3

Go down

L0v3  sTorY oF m3 Empty L0v3 sTorY oF m3

Bài gửi  nhockho9x Tue 18 Nov 2008, 20:47

Hjx' ! d0c baj' viet cua ca' pa' nghe rat hay +xuc' dong ghe .Tui thi' cha pi't viet hay nhu cac' pa' da^u . thoy thi' tui ke^ su tha^t va^Y ha .hok hay nhung co' cung gop' 1 fa^n huong vi va0' ca^u truye^n tinh' cua lop minh' dung' hok .Hj' Very Happy
Truoc tin cho tui hoi lop minh' da co' ai tung iu ma' luon fai lo lang khi nguoi iu o xa chua? cac pa' co' cam thay minh' se fai roi xa nguoi minh iu vao 1 luc nao do hok.hjx' ,niu ma' co' chac la se rat dau buon vi ( ty iu do no' mong manh nhu soi chi vay ,no' se dut bat cu luc nao) diu do'a ai ma mong mun' chu' nhung khi con tim cua minh da chot tang cho nguoi ay mat oy thi fai lam sao..........? Troy tai sao ty lai fuc tap den nhu the chu',tai sao nguoi ta cu fai iu ma bit trc la minh se la nguoi dau kho .Truyen ty la nhu the sao .Thoy ko de cac pa' cho' lau nua~ xin ke^ ngay ne'.do' la' 1 ca^u truyen qua' tre con ( iu ma chua tung dc gap nhau lan nao Crying or Very sad ) Hjx',duong nhu minh qua kho' ,huhu hien jo cha nghj dc ja ma vit ca .nan? qua' thoy hen khi khac nha'
(Anh gặp em giữa trời đông buốt giá,
Mắt ta nhìn tựa đã quen từ lâu.
Em cười tươi như mặt trời cuối đông,
Nụ cười đó, làm sao anh quên.
Ta cách xa muôn trùng mây,
Từng dòng thư gởi kèm nỗi nhớ thương.
Anh nhớ em đêm từng đêm,
Lòng thầm mong thấy em trong phút giây!!!

Đợi gặp em. Đi bên em không nói được câu gì.
Ngồi kề em sao mùa đông thấy không giá lạnh!
Ngày gặp em sương đêm rơi gió rét từng cơn lạnh lùng,
Sao lòng anh thấy ấm nồng cuộc tình đầu tiên.
Giờ chia ly em quay đi che giấu bờ mi lệ rơi,
Ta xa nhau mong đến một ngày gặp lại,
Giờ chia ly anh xa em nhưng sẽ nhớ em người ơi!!!
Trái tim anh, trái tim em không rời xa ^^)
______Ng0cLaN_____(cRy)______

nhockho9x